Nội dung chính

Giao hàng
toàn quốc

Chất lượng
Châu Âu

Đội ngũ
kỹ thuật cao

Bảo hành, đổi trả
dễ dàng
Từ 800.000₫
Giới thiệu sản phẩm
Hộp giảm tốc trục vít WPS 40 hay còn được gọi tắt là hộp giảm tốc WPS 40, thiết bị này có thiết kế dạng đứng, trục (cốt) nằm bên dưới. Hộp giảm tốc WPS 40 có đa dạng tỉ số truyền, được ứng dụng trong nhiều lĩnh vực khác nhau. Sau đây Hà Thanh Motor sẽ cung cấp thêm cho bạn những thông tin chi tiết, cụ thể cho hộp giảm tốc trục (cốt) vít WPS 40 này nhé!
Hộp giảm tốc trục vít WPS 40 có thiết kế nhỏ gọn, dễ dàng lắp đặt nên tích hợp được trong nhiều hệ thống khác nhau mà không cần thay đổi cấu trúc. Hộp giảm tốc được tin tưởng và tin dùng trong các ứng dụng như băng chuyền, thiết bị nâng hạ, máy dệt,…
Hộp giảm tốc trục vít WPS 40 được làm từ gang cứng cáp, đảm bảo khả năng chịu lực tốt và bền bỉ trong quá trình sử dụng. Vỏ hộp được phủ lớp sơn màu xanh rêu, không chỉ tạo vẻ đẹp thẩm mĩ mà còn giúp bảo vệ hộp khỏi tác động của môi trường bên ngoài.
Trục của hộp giảm tốc được chế tạo từ thép chất lượng cao, đảm bảo độ cứng và khả năng chống mài mòn. Thiết kế này giúp tăng cường hiệu suất truyền động và kéo dài tuổi thọ sản phẩm.
Hộp giảm tốc trục vít WPS 40 có nhiều kiểu lắp đặt linh hoạt, cho phép dễ dàng tích hợp vào các hệ thống máy móc khác nhau. Điều này giúp người dùng có thể tùy chỉnh và lắp đặt phù hợp với nhu cầu sử dụng cụ thể.

Hộp giảm tốc trục vít WPS 40 được thiết kế với cấu tạo chính bao gồm các bộ phận sau:

Thông số ky thuật:

Hộp giảm tốc trục vít WPS 40 được sử dụng rộng rãi trong nhiều lĩnh vực khác nhau, nhờ vào tính linh hoạt và hiệu suất hoạt động ổn định. Dưới đây là một số ứng dụng tiêu biểu:

Hộp số giảm tốc trục vít WPS 40 sở hữu nhiều ưu điểm nổi bật, làm cho nó trở thành lựa chọn phổ biến trong nhiều ứng dụng công nghiệp. Dưới đây là một số điểm mạnh của sản phẩm:
Hà Thanh Motor là một công ty chuyên cung cấp các thiết bị công nghiệp trong đó phải kể đến hộp giảm tốc trục vít WPS 40. Hộp số được sản xuất theo công nghệ Đức, đạt tiêu chuẩn quốc tế, có đầy đủ chứng từ giấy tờ chứng minh nguồn gốc xuất xứ.
Hộp giảm tốc trục vít WPS 40 được làm từ vật liệu chất lượng cao, cụ thể lớp vỏ được làm từ gang cứng cáp, dày dặn. Trục (cốt) hộp số thì được từ thép tinh luyện ở nhiệt độ cao chịu được tải trọng lớn. Hộp số với đa dạng kiểu lắp đặt và tỉ số truyền nên ứng dụng được trong nhiều lĩnh vực.
Ngoài hộp giảm tốc trục vít WPS 40, tại kho Hà Thanh Motor còn các sản phẩm khác như động cơ điện, motor giảm tốc, hộp số giảm tốc trục vít, bánh vít, motor rung đầm rung, motor quạt khí, biến tần,… với đầy đủ mẫu mã, công suất, thương hiệu, tỉ số truyền phù hợp với đa dạng ứng dụng. Bên cạnh chất lượng của sản phẩm, thì khi bạn mua hàng tại Thành Thái Motor bạn cũng sẽ nhận được sự chăm sóc chu đáo, tận tâm tận tình của đội ngũ nhân viên và chính sách bảo hành sản phẩm lên đến 24 tháng giúp khách hàng yên tâm sử dụng.
Để hiểu rõ hơn về hộp giảm tốc trục vít WPS 40 cũng như báo giá bạn có thể liên hệ ngay số điện thoại 0981.196.145 để được tư vấn!
| Loại sản phẩm: | Hộp giảm tốc trục vít bánh vít |
| Công suất định mức: | Size 40 |
| Dải công suất: | Size 40 - 250 |
| Tần số: | 50Hz |
| Vật liệu: | Vỏ gang |
| Kiểu lắp đặt: | Lắp qua puly, khớp nối |
| Nơi sản xuất: | Công nghệ Đức sản xuất lắp ráp tại Trung Quốc |
| Thương hiệu: | ADTECH |
| Thời gian bảo hành: | Đến 24 tháng |
| Trục vào: | 12mm |
| Trục ra: | 14mm |
| Then: | 3 |
| Kích thước: | 143mm * 114mm * 138mm |
| Trọng lượng: | 4kg |
Trả lời: Vỏ hộp giảm tốc trục vít bánh vít WP 40 được đúc bằng chất liệu gang, cứng cáp.
Trả lời: Hộp giảm tốc trục vít bánh vít được bảo hành đến 24 tháng trong quá trình sử dụng.
Trả lời: Hộp giảm tốc trục vít bánh vít WP có các size từ 40 đến 250.
Trả lời: Có các tỉ số truyền từ 1/10 đến 1/60.
Trả lời: Hộp giảm tốc trục vít bánh vít WP 40 có 2 kiểu lắp đặt là lắp qua puly và lắp trực tiếp với động cơ.
Hộp giảm tốc trục vít WPS 40 
Giao hàng
toàn quốc

Chất lượng
Châu Âu

Đội ngũ
kỹ thuật cao

Bảo hành, đổi trả
dễ dàng

Nguyễn ThiệnĐã mua hàng
Giao hàng nhanh bất ngờ, cực kỳ tiện lợi
Lê Khang ThắngĐã mua hàng
Giá cả hợp lý, bảo hành đúng cam kết, dùng rất ổn định
Đỗ ÂnĐã mua hàng
Nhân viên thân thiện, tư vấn kỹ, sản phẩm chạy rất ổn
Nguyễn Dân
Nhân viên tư vấn nhiệt tình, giao hàng nhanh
Ngô Lê Nhân Đăng
Giao hàng nhanh, đúng hẹn