
Giao hàng
toàn quốc

Chất lượng
Châu Âu

Đội ngũ
kỹ thuật cao

Bảo hành, đổi trả
dễ dàng
Từ 900.000₫
Giới thiệu sản phẩm
Hộp giảm tốc trục vít WPA 50 (Hộp số giảm tốc trục vít WPA 50) là sự lựa chọn hàng đầu khi cần tìm kiếm hộp giảm tốc, sản phẩm làm giảm tốc độ vòng quay nhưng vẫn làm tăng năng suất hoạt động của máy. Được làm ra từ các vật liệu bền bỉ cứng cáp như gang, thép, đồng, giúp sản phẩm được người dùng ưa chuộng.
Hộp giảm tốc trục vít WPA 50 (Hộp số giảm tốc trục vít WPA 50) là sản phẩm được ưa chuộng vì sở hữu nhiều ưu điểm vượt trội từ thiết kế, thành phần cấu tạo đến hiệu năng hoạt động. Sau đây hãy cùng Hà Thanh Motor tìm hiểu thêm về sản phẩm hộp giảm tốc (Hộp số giảm tốc) này nhé!
Hộp giảm tốc trục vít bánh vít (Hộp số giảm tốc trục vít bánh vít) với vỏ ngoài được đúc từ gang nguyên khối, tạo nên sự cứng cáp, chắc chắn, tăng khả năng chịu lực của máy. Động cơ điện (Motor điện) kết hợp chung với hộp số giảm tốc sẽ tạo thành động cơ giảm tốc (motor giảm tốc), giúp máy hoạt động ổn định đồng thời có thể điều chỉnh tốc độ quay nhờ vào tăng cường momen xoắn (Mô-men xoắn).
Ngoài ra bên ngoài vỏ hộp giảm tốc WPA 50 còn được phủ lên lớp sơn tĩnh điện, giúp bảo vệ thiết bị khỏi các tác động xấu từ môi trường và hóa chất, từ đó kéo dài tuổi thọ máy và duy trì hiệu suất hoạt động ổn định trong thời gian dài.

Cấu tạo bên trong hộp giảm tốc WPA 50 là các vật liệu cao cấp, có tính chắc chắn. Sự kết hợp chính xác giữa các bộ phận của sản phẩm tạo ra mô-men xoắn cần thiết và giảm tốc độ quay một cách hiệu quả.
Thông số kỹ thuật của hộp giảm tốc trục vít WPA 50
Hộp giảm tốc trục vít WPA 50 được ứng dụng rộng rãi trong nhiều ngành công nghiệp và kết hợp được với nhiều loại hệ thống:


Hà Thanh Motor là đơn vị chuyên cung cấp các dòng sản phẩm công nghiệp với giá cả tốt nhất, các sản phẩm tại công ty luôn được cam kết chính hãng, có đầy đủ giấy tờ, chứng nhận. Nếu bạn có nhu cầu sở hữu hộp giảm tốc trục vít WPA 50, hãy liên hệ với Hà Thanh Motor.
Đội ngũ nhân viên, kỹ thuật viên dày dặn kinh nghiệm của Hà Thanh Motor luôn tận tâm, nhiệt tình để giúp khách hàng tìm kiếm sản phẩm phù hợp với nhu cầu sử dụng. Khi mua hàng tại Hà Thanh Motor, khách hàng sẽ được giao hàng tận nơi trên toàn quốc, ngoài ra tất cả sản phẩm đều được bảo hành lên đến 24 tháng.
Tại kho Hà Thanh Motor không chỉ có hộp số giảm tốc trục vít WPA 50 mà còn có đa dạng các mặt hàng như: Motor điện (Mô tơ điện), motor rung đầm rung (động cơ rung đầm rung), hộp giảm tốc, máy bơm nước, quạt thổi khí, biến tần, puly, thắng từ, khớp nối với đầy đủ công suất, mẫu mã.
Hãy gọi ngay đến Hà Thanh Motor qua số 0981.196.145 để được báo giá và biết thêm chi tiết về sản phẩm!
| Loại sản phẩm: | Hộp giảm tốc trục vít WPA 50 |
| Công suất định mức: | Size 50 |
| Dải công suất: | Size 40 - 250 |
| Tần số: | 50Hz |
| Vật liệu: | Vỏ gang |
| Kiểu lắp đặt: | Lắp qua puly, khớp nối |
| Nơi sản xuất: | Công nghệ Đức sản xuất lắp ráp tại Trung Quốc |
| Thương hiệu: | ADTECH |
| Thời gian bảo hành: | Đến 24 tháng |
| Trục vào: | 12mm |
| Trục ra: | 17mm |
| Kích thước: | 175x150mm |
Trả lời: Có. Thiết kế linh hoạt, cho phép lắp đứng hoặc ngang tùy không gian.
Trả lời: Không bắt buộc, nhưng nếu làm việc liên tục hoặc trong môi trường nóng nên lắp thêm quạt làm mát.
Trả lời: Có, giúp kết nối dễ dàng với puly hoặc khớp nối.
Trả lời: Có, nhưng cần chú ý lượng dầu bôi trơn khi quay đảo chiều thường xuyên.
Trả lời: Có thể, nếu đúng thông số kỹ thuật và có bộ chuyển trung gian hoặc giá đỡ phù hợp.
Hộp giảm tốc trục vít WPA 50 
Giao hàng
toàn quốc

Chất lượng
Châu Âu

Đội ngũ
kỹ thuật cao

Bảo hành, đổi trả
dễ dàng

TuấnĐã mua hàng
Giao hàng nhanh gọn, rất tiện
Nguyễn Đình TuấnĐã mua hàng
Đặt hàng cái có liền, máy chạy rất mượt
Thọ Nguyễn
Giao hàng hơi chậm, sản phẩm dùng vẫn ổn định
Đình Nguyên
Hàng về tay rất lẹ, quá ưng
Nguyễn Lâm
Giao hàng thần tốc, nhận hàng cực nhanh!