Nội dung chính

Giao hàng
toàn quốc

Chất lượng
Châu Âu

Đội ngũ
kỹ thuật cao

Bảo hành, đổi trả
dễ dàng
Từ 900.000₫
Giới thiệu sản phẩm
Hộp giảm tốc trục vít WPS 50 có thiết kế nhỏ gọn, đa dạng tỉ số truyền, đáp ứng được đa dạng nhiều ngành nghề khác nhau như hệ thống băng chuyền, băng tải, thiết bị nâng hạ, … Sau đây Hà Thanh Motor sẽ cung cấp cho bạn những thông tin chi tiết nhất về hộp giảm tốc WPS 50 này!
Hộp giảm tốc trục vít WPS 50 có nhiều kiểu dạng lắp đặt khác nhau, dễ dàng tích hợp vào nhiều hệ thống khác nhau. Thiết kế của hộp giảm tốc trục vít, bánh vít được tin dùng trong các dụng dân dụng và công nghiệp.
Hộp giảm tốc trục vít WPS 50 được làm chất liệu gang chắc chắn và được bao phủ bởi lớp sơn màu xanh rêu, không chỉ tạo nên vẻ cứng cáp mà còn có tính thẩm mĩ cao giúp bảo vệ các thiết bị bên trong khỏi các tác nhân bên ngoài môi trường.
Trục của hộp giảm tốc được chế tạo từ vật liệu thép chắc chắn được tinh luyện ở nhiệt độ cao, chống mài mòn, rỉ sét. Ngoài ra, hộp giảm tốc trục vít WPS 50 còn nhiều dạng kiểu lắp đặt khác nhau, giúp điều chỉnh và phù hợp với nhiều ứng dụng.

Hộp giảm tốc trục vít WPS 50 có thiết kế gồm những bộ phận cơ bản sau:

Thống số kỹ thuật:
Hộp giảm tốc trục vít WPS 50 được tin dùng bởi tính linh hoạt và hiệu suất ổn định. Dưới đây là một số ứng dụng có thể kể đến của hộp số:

Hộp số giảm tốc trục vít WPS 50 có nhiều ưu điểm nổi bật đấng kể đến là:
Vỏ của động cơ được làm từ vật liệu chắc chắn, gang bền bỉ, giúp bảo vệ các bộ phận bên trong hộp số khỏi tác động của môi trường và kéo dài tuổi thọ sản phẩm.
Hà Thanh Motor từ hào là một đơn vị chuyên cung cấp các thiết bị công nghiệp trong đó phải kể đến hộp giảm tốc trục vít WPS 50. Hộp số được sản xuất theo đạt tiêu chuẩn công nghệ Đức, có đầy đủ chứng từ.
Hộp giảm tốc trục vít WPS 50 được làm từ vỏ gang cứng cáp, chắc chắn. Có trục (cốt) được từ thép tinh luyện ở nhiệt độ cao chịu được tải trọng lớn, chống rỉ sét. Hộp giảm tốc WPS 50 với đa dạng kiểu lắp đặt, tỉ số truyền nên ứng dụng được trong nhiều lĩnh vực khác nhau.
Bên cạnh hộp giảm tốc trục vít WPS 50, tại kho Hà Thanh Motor còn các thiết bị khác như động cơ điện 1 pha, động cơ điện 3 pha, hộp số giảm tốc, motor rung đầm rung, quạt thổi khí, biến tần,… với đầy đủ công suất, thương hiệu, tỉ số truyền phù hợp với nhiều ứng dụng.
Bên cạnh mặc chất lượng sản phẩm, bạn cũng sẽ nhận được sự chăm sóc chu đáo của đội ngũ nhân viên tư vấn và nhân viên kỹ thuật cùng với chính sách bảo hành lên đến 24 tháng.
Để hiểu hơn về hộp giảm tốc trục vít WPS 50 cũng như báo giá liên hệ hotline 0981.196.145 để được tư vấn!
| Loại sản phẩm: | Hộp giảm tốc trục vít bánh vít |
| Công suất định mức: | size 50 |
| Dải công suất: | Size 40 - 250 |
| Tần số: | 50Hz |
| Vật liệu: | Vỏ gang |
| Kiểu lắp đặt: | Lắp qua puly, khớp nối |
| Nơi sản xuất: | Công nghệ Đức sản xuất lắp ráp tại Trung Quốc |
| Thương hiệu: | ADTECH |
| Thời gian bảo hành: | Đến 24 tháng |
| Trục vào: | 12mm |
| Trục ra: | 17mm |
| Then: | 3 |
| Kích thước: | 175mm * 150mm * 173mm |
| Trọng lượng: | 5kg |
Trả lời: Vỏ hộp giảm tốc trục vít bánh vít WP 50 được đúc bằng chất liệu gang, cứng cáp.
Trả lời: Hộp giảm tốc trục vít bánh vít được bảo hành đến 24 tháng trong quá trình sử dụng.
Trả lời: Hộp giảm tốc trục vít bánh vít WP có các size từ 40 đến 250.
Trả lời: Có các tỉ số truyền từ 1/10 đến 1/60.
Trả lời: Hộp giảm tốc trục vít bánh vít WP 50 có 2 kiểu lắp đặt là lắp qua puly và lắp trực tiếp với động cơ.
Hộp giảm tốc trục vít WPS 50 
Giao hàng
toàn quốc

Chất lượng
Châu Âu

Đội ngũ
kỹ thuật cao

Bảo hành, đổi trả
dễ dàng

Phan Nguyễn Trọng HiếuĐã mua hàng
Hàng về đúng lúc, giao nhanh bất ngờ
BảoĐã mua hàng
Giao hàng rất nhanh, quá tiện lợi
Hoàng Bảo NamĐã mua hàng
Nhân viên tư vấn nhiệt tình, bảo hành đầy đủ như cam kết
Tính NguyễnĐã mua hàng
Hộp giảm tốc chất lượng, Hà Thành Motor làm ăn uy tín, nên mua
Lê Hoà
Hàng về đúng hẹn, khá hài lòng