Nội dung chính

Giao hàng
toàn quốc

Chất lượng
Châu Âu

Đội ngũ
kỹ thuật cao

Bảo hành, đổi trả
dễ dàng
Từ 1.050.000₫
Giới thiệu sản phẩm
Với thiết kế nhỏ gọn và đa dạng tỉ số truyền, hộp giảm tốc trục vít WPS 60 đáp ứng được đa dạng nhiều lĩnh vực khác nhau như trong hệ thống băng chuyền, băng tải, thiết bị nâng hạ, … Qua bài viết này, Hà Thanh Motor sẽ cung cấp cho bạn những thông tin chi tiết nhất về hộp giảm tốc WPS 60!
Hộp giảm tốc trục vít WPS 60 có nhiều kiểu dạng lắp đặt khác nhau, dễ dàng tích hợp vào nhiều hệ thống khác nhau. Thiết kế của hộp giảm tốc trục vít, bánh vít được tin tưởng lựa chọn trong các ứng dụng dân dụng và công nghiệp.
Hộp giảm tốc trục vít WPS 60 được làm bằng chất liệu gang chắc chắn, bền bỉ và được bao phủ bên ngoài bởi lớp sơn màu xanh rêu mang tính thẩm mỹ cao và chống ăn mòn hiệu quả, giúp bảo vệ các linh kiện bên trong khỏi các tác nhân bên ngoài môi trường.
Trục của hộp giảm tốc được làm từ chất liệu thép chắc chắn được tinh luyện ở nhiệt độ cao, hạn chế bị mài mòn hay rỉ sét. Ngoài ra, hộp giảm tốc trục vít WPS 60 còn có đa dạng kiểu lắp đặt, giúp dễ dàng điều chỉnh, kết hợp với nhiều loại máy móc và phù hợp với nhiều ứng dụng khác nhau.

Cấu tạo của hộp giảm tốc trục vít WPS 60 có cấu tạo gồm những thành phần cơ bản sau:

Thông số kỹ thuật:
Hộp giảm tốc trục vít WPS 60 được tin dùng bởi tính linh hoạt và hiệu suất ổn định. Dưới đây là một số ứng dụng tiêu biểu như:

Hộp số giảm tốc trục vít WPS 60 có nhiều ưu điểm nổi bật như:
Hà Thanh Motor tự hào là một trong những nhà phân phối uy tín chuyên cung cấp các thiết bị công nghiệp trong đó nổi bật nhất là hộp giảm tốc trục vít WPS 60. Hộp số được sản xuất dựa trên công nghệ Đức, theo đạt tiêu chuẩn châu Âu có đầy đủ chứng nhận.
Hộp giảm tốc trục vít WPS 60 được làm từ chất liệu gang cứng cáp, chắc chắn. Có trục (cốt) được cấu tạo từ thép tinh luyện ở nhiệt độ cao, chịu được tải trọng lớn, chống rỉ sét hay ăn mòn. Với đa dạng kiểu lắp đặt và tỉ số truyền nên hộp giảm tốc trục vít WPS 60 được ứng dụng trong nhiều lĩnh vực khác nhau.
Ngoài ra, tại kho Hà Thanh Motor còn các thiết bị khác như động cơ điện 1 pha, động cơ điện 3 pha, hộp số giảm tốc, motor rung, đầm rung, quạt thổi khí, biến tần,… với đa dạng công suất, mẫu mã, thương hiệu, và tỉ số truyền,… phù hợp với nhiều ứng dụng trong sản xuất.
Nhân vân tại Hà Thanh Motor rất nhiệt tình, chu đáo, sẵn sàng hỗ trợ tư vấn những điều bạn thắc mắc.
Để biết thêm thông tin về hộp giảm tốc trục vít WPS 60, hãy liên hệ hotline 0981.196.145 để được tư vấn!
| Loại sản phẩm: | Hộp giảm tốc trục vít bánh vít |
| Công suất định mức: | Size 60 |
| Dải công suất: | Size 40 - 250 |
| Tần số: | 50Hz |
| Vật liệu: | Vỏ gang |
| Kiểu lắp đặt: | Lắp qua puly, khớp nối |
| Nơi sản xuất: | Công nghệ Đức sản xuất lắp ráp tại Trung Quốc |
| Thương hiệu: | ADTECH |
| Thời gian bảo hành: | Đến 24 tháng |
| Trục vào: | 15mm |
| Trục ra: | 22mm |
| Then: | 3.5mm |
| Kích thước: | 194mm * 168mm * 204mm |
| Trọng lượng: | 8.5kg |
Trả lời: Vỏ hộp giảm tốc trục vít bánh vít WP 60 được đúc bằng chất liệu gang, cứng cáp.
Trả lời: Hộp giảm tốc trục vít bánh vít được bảo hành đến 24 tháng trong quá trình sử dụng.
Trả lời: Hộp giảm tốc trục vít bánh vít WP có các size từ 40 đến 250.
Trả lời: Có các tỉ số truyền từ 1/10 đến 1/60.
Trả lời: Hộp giảm tốc trục vít bánh vít WP 60 có 2 kiểu lắp đặt là lắp qua puly và lắp trực tiếp với động cơ.
Hộp giảm tốc trục vít WPS 60 
Giao hàng
toàn quốc

Chất lượng
Châu Âu

Đội ngũ
kỹ thuật cao

Bảo hành, đổi trả
dễ dàng

KhánhĐã mua hàng
Giao hàng nhanh, máy hoạt động ổn định
Nguyễn Uy VinhĐã mua hàng
Tư vấn chu đáo, giao hàng nhanh
CúcĐã mua hàng
Giao hàng nhanh, chạy rất êm ái
Trần ThắngĐã mua hàng
Giao hàng nhanh, máy hoạt động êm
Nguyễn Hiệp
Hàng về nhanh, máy vận hành êm