
Giao hàng
toàn quốc

Chất lượng
Châu Âu

Đội ngũ
kỹ thuật cao

Bảo hành, đổi trả
dễ dàng
Từ 900.000₫
Giới thiệu sản phẩm
Hộp giảm tốc trục vít WPX 40 là lựa chọn tối ưu cho truyền động công nghiệp. Thiết kế trục vào trục ra tạo thành góc vuông, rất phù hợp trong các hệ thống cần giảm tốc và tăng momen xoắn (mô-men xoắn). Được sản xuất với vật liệu chất lượng cao như vỏ gang đúc, trục vít bằng thép cứng và bánh vít bằng đồng, giúp máy vận hành ổn định, ít tiếng ồn, êm ái và có tuổi thọ lâu dài, bền bỉ.
Hộp giảm tốc trục vít WPX 40 là hộp giảm tốc trục vít bánh vít có khả năng truyền động hiệu quả, cấu tạo chắn chắc và giá cả hợp lý, nên hộp giảm tốc (hộp số giảm tốc) rất được sử dụng rộng rãi trong các ngành nghề khác nhau. Hà Thanh Motor sẽ cung cấp chi tiết hơn về hộp giảm tốc trục vít WPX 40.
Với thiết kế liền khối bằng gang đúc, nên sản phẩm có khả năng chịu lực tốt, chống va đập trong quá trình vận chuyển tốt. Trục dẫn động bằng thép không gỉ được chế tạo chính xác, giúp thiết bị hoạt động hiệu quả và ổn định trong thời gian dài.
Hộp giảm tốc trục vít WPX 40 liên kết giữa động cơ điện (motor điện) với hộp giảm tốc, tạo nên hệ thống động cơ giảm tốc (motor giảm tốc) hoàn chỉnh, tăng lực momen xoắn (mô-men xoắn) và điều chỉnh tốc độ quay theo yêu cầu thực tế.
Ngoài ra, bề mặt hộp giảm tốc còn được phủ lớp sơn tĩnh điện bền chắc, giúp chống lại ảnh hưởng hư tổn từ bụi bẩn, độ ẩm, các loại hóa chất, từ đó kéo dài thời gian sử dùn thiết bị.

Bên trong hộp giảm tốc là cơ cấu truyền động gồm trục vít và bánh vít ăn khớp chặt chẽ, giúp chuyển động mượt mà và giảm tốc hiệu quả:
Các thông số kỹ thuật của hộp giảm tốc trục vít WPX 40:


Hộp giảm tốc trục vít WPX 40 được Hà Thanh Motor chọn lọc kĩ càng từ khâu sản xuất và vật liệu cao cấp, đạt chuẩn tiêu chuẩn công nghệ Đức. Tuy được sản xuất chất lượng, nhưng do được nhập trực tiếp từ nhà sản xuất nên giá thành ưu đãi phải chăng cho khách hàng.
Khi mua hộp giảm tốc trục vít WPX 40 tại Hà Thanh Motor bạn sẽ có chính sách bảo hành lâu dài lên đến 24 tháng, hỗ trợ giao hàng nhanh trên toàn quốc và hỗ trợ đổi trả linh hoạt cho khách hàng. Ngoài hộp giảm tốc ra Hà Thanh Motor còn có đầy đủ các thiết bị sau: Khớp nối, puly, thắng từ, motor điện (mô tơ điện), động cơ rung đầm rung (motor rung đầm rung), máy bơm nước, bơm hút chân không, motor giảm tốc (mô tơ giảm tốc), quạt thổi khí, biến tần… phục vụ không chỉ trong công nghiệp nặng mà còn trong dân dụng, nông nghiệp.
Hãy gọi tới hotline của Hà Thanh Motor: 0936 735 929 hoặc 0981 196 145 để được báo giá ưu đãi và tư vấn sản phẩm!
| Loại sản phẩm: | Hộp giảm tốc trục vít WPX |
| Công suất định mức: | size 40 |
| Dải công suất: | Size 40 - 250 |
| Tần số: | 50Hz |
| Vật liệu: | Vỏ gang |
| Kiểu lắp đặt: | Lắp qua buly, khớp nối |
| Nơi sản xuất: | Công nghệ Đức, sản xuất lắp ráp tại Trung Quốc |
| Thương hiệu: | ADTECH |
| Thời gian bảo hành: | Đến 24 tháng |
| Trục vào: | 12mm |
| Trục ra: | 14mm |
| Kích thước: | 143 x 87mm |
Trả lời: Không, hoạt động êm ái, do trục vít và bánh vít ăn khớp chính xác.
Trả lời: Hộp giảm tốc trục vít WPX 40 khi mua tại Hà Thanh Motor có chính sách bảo hành lên đến 24 tháng.
Trả lời: Có, đặc biệt tại các đơn vị phân phối như Hà Thanh Motor luôn sẵn hàng và phụ tùng.
Trả lời: Hộp giảm tốc trục vít WPX 40 có tỉ số truyền từ 1/10 – 1/60.
Trả lời: Có, Hà Thanh Motor có dịch vụ vận chuyển hàng cả trong nước và ngoài nước đối với các nước lân cận.
Hộp giảm tốc trục vít WPX 40 
Giao hàng
toàn quốc

Chất lượng
Châu Âu

Đội ngũ
kỹ thuật cao

Bảo hành, đổi trả
dễ dàng

Nguyễn NguyênĐã mua hàng
Giao hàng bên Hà Thành Motor nhanh thật, đúng là không làm mình thất vọng
DươngĐã mua hàng
Bảo hành đúng như cam kết, yên tâm sử dụng lâu dài rồi
Đặng Hải PhúcĐã mua hàng
Hộp giảm tốc WPX 40 này vận hành ổn định, không gặp vấn đề gì
Trần Mạnh Tuấn
Hàng về rất lẹ, ưng ý lắm
Lê Khôi
Đã nhận hàng cực nhanh