Nội dung chính

Giao hàng
toàn quốc

Chất lượng
Châu Âu

Đội ngũ
kỹ thuật cao

Bảo hành, đổi trả
dễ dàng
Từ 23.000.000₫
Giới thiệu sản phẩm
Hộp giảm tốc trục vít WPX 250 – sản phẩm là giải pháp ứng dụng cho các hoạt động công nghiệp. Máy giúp giảm tốc độ vòng quay, khuếch đại momen xoắn (Mô men xoắn) làm tăng năng suất hoạt động. Hộp giảm tốc với thiết kế chắc chắn, có khả năng chịu lực tốt, phù hợp với các doanh nghiệp công nghiệp nặng.
Hộp giảm tốc trục vít WPX 250 (Hộp số giảm tốc trục vít WPX 250) là sự chọn lựa hợp lý để sử dụng ở các hệ thống máy móc yêu cầu tải trọng lớn, có khả năng hoạt động ổn định liên tục trong thời gian dài. Hộp giảm tốc (Hộp số giảm tốc) mang thiết kế chắc chắn, có độ bền cao, khả năng vượt trội phù hợp với các nhu cầu của các hệ thống máy lớn.
Hộp giảm tốc trục vít WPX 250 là thiết kế một khối nguyên, với phần vỏ ngoài hộp giảm tốc được làm từ gang với khả năng chịu lực tốt, bảo vệ các thành phần bên trong khỏi các ảnh hưởng bên ngoài. Phủ lên lớp vỏ hộp giảm tốc còn được sơn một lớp sơn tĩnh điện giúp chống bụi, giảm ăn mòn từ môi trường bên ngoài.
Hộp giảm tốc trục vít (Hộp số giảm tốc trục vít) thường được gắn chung với động cơ điện (Motor điện) cụ thể là động cơ điện 3 pha (Motor điện 3 pha) tạo ra một động cơ giảm tốc (Motor giảm tốc) tăng cường năng suất hoạt động.

Bên trong hộp giảm tốc trục vít bánh vít được cấu tạo đơn giản từ trục vít được chế tạo từ thép không gỉ và bánh vít được làm từ hợp kim đồng.
Thông số kỹ thuật hộp giảm tốc trục vít WPX 250:
Hộp giảm tốc trục vít WPX 250 được sử dụng rộng rãi trong nhiều loại máy móc và thiết bị công nghiệp khác nhau, bao gồm:


Với nhiều năm hoạt động, Hà Thanh Motor luôn mong muốn mang đến cho khách hàng những sản phẩm chính hãng, chất lượng tốt nhất với giá cả phù hợp. Nếu bạn có nhu cầu tìm hiểu các sản phẩm máy móc công nghiệp hoặc mua hộp giảm tốc trục vít WPX 250, hãy đến với Hà Thanh Motor.
Khi mua hàng tại kho Hà Thanh Motor bạn sẽ được tư vấn về sản phẩm từ những kỹ thuật viên am hiểu, dày dặn kinh nghiệm, giúp bạn tìm được sản phẩm phù hợp với nhu cầu sử dụng. Khi mua hàng tại Hà Thanh Motor, khách hàng sẽ được giao hàng tận nơi trên toàn quốc, ngoài ra tất cả sản phẩm đều được bảo hành lên đến 24 tháng với nhiều chính sách ưu đãi khác.
Hà Thanh Motor có đa dạng các mặt hàng như: Motor điện (Mô tơ điện), motor rung đầm rung (Mô tơ rung đầm rung), hộp giảm tốc, máy bơm nước, quạt thổi khí, biến tần, các phụ kiện như puly, thắng từ, khớp nối với đầy đủ công suất, mẫu mã phục vụ mọi nhu cầu của khách hàng.
Hãy liên hệ với Hà Thanh Motor qua số 0981.196.145 hoặc 0936.735.929 để được báo giá và biết thêm chi tiết!
| Loại sản phẩm: | Hộp giảm tốc trục vít WPX |
| Công suất định mức: | Size 250 |
| Dải công suất: | Size 40 - 250 |
| Tần số: | 50Hz |
| Vật liệu: | Vỏ gang |
| Kiểu lắp đặt: | Lắp qua puly, khớp nối |
| Nơi sản xuất: | Công nghệ Đức sản xuất lắp ráp tại Trung Quốc |
| Thương hiệu: | ADTECH |
| Thời gian bảo hành: | Đến 24 tháng |
| Trục vào: | 60mm |
| Trục ra: | 90mm |
| Kích thước: | 705mm x 420mm |
Trả lời: Hộp giảm tốc WPX 250 có cấp bảo vệ IP55 bảo vệ bụi và ẩm nước tốt.
Trả lời: Có. Thiết kế linh hoạt, cho phép lắp đứng hoặc ngang tùy không gian.
Trả lời: Có, giúp điều chỉnh tốc độ linh hoạt hơn cho hệ thống truyền động.
Trả lời: Không nên. Nên dùng loại hộp số có vỏ nhôm hoặc thép không gỉ trong môi trường hóa chất ăn mòn.
Trả lời: Có, nhưng cần đặt hàng riêng và thời gian giao hàng sẽ dài hơn.
Hộp giảm tốc trục vít WPX 250 
Giao hàng
toàn quốc

Chất lượng
Châu Âu

Đội ngũ
kỹ thuật cao

Bảo hành, đổi trả
dễ dàng

Trần Nguyễn Thái VĩĐã mua hàng
Giao hàng nhanh, máy chạy êm ru
TríĐã mua hàng
Giao hàng nhanh cực kỳ
Đăng TrầnĐã mua hàng
Giao hàng nhanh chóng, hộp giảm tốc chạy êm ru bà rù!
Vũ LộcĐã mua hàng
Tư vấn nhiệt tình, sản phẩm dùng ổn định, đáng đồng tiền bát gạo
Lê Nhật DươngĐã mua hàng
Nhân viên Hà Thanh Motor thân thiện, bảo hành đúng như cam kết