
Giao hàng
toàn quốc

Chất lượng
Châu Âu

Đội ngũ
kỹ thuật cao

Bảo hành, đổi trả
dễ dàng
Từ 23.000.000₫
Giới thiệu sản phẩm
Hộp giảm tốc trục vít WPA 250 là sản phẩm tiên tiến có bánh răng bằng đồng, trục vít bằng thép, được làm từ các vật liệu cao cấp nhất, sản phẩm còn có ngoại hình tiện lợi nhỏ gọn, di chuyển lắp đặt dễ dàng. Do đó, mà hộp giảm tốc trục vít WPA 250 rất được ưa chuộng và phổ biến rộng rãi.
Hộp giảm tốc trục vít WPA 250 là hộp giảm tốc trục vít bánh vít đạt hiệu quả truyền động tối ưu, chịu được momen xoắn (mô men xoắn) lớn, có thiết kế đạt chuẩn Châu Âu có các trục vuông góc vào nhau, tiết kiệm diện tích lắp đặt. Hà Thanh Motor sẽ cung cấp cho bạn các thông tin chi tiết về sản phẩm này.

Thông số kỹ thuật của hộp giảm tốc trục vít WPA 250:
Hộp giảm tốc trục vít WPA 250 được ứng dụng đa dạng trong các ngành nghề như sau:


Hộp giảm tốc trục vít WPA 250 được Hà Thanh Motor lựa chọn kỹ càng chất lượng nhập vào. Sản phẩm có công nghệ sản xuất và vật liệu đạt chuẩn chất lượng Châu Âu. Mua hàng tại Hà Thanh Motor bạn sẽ có chính sách bảo hành rõ ràng, minh bạch lên tới 24 tháng, giao hàng nhanh trên toàn quốc, hỗ trợ đổi trả nhanh chóng cho khách hàng.
Ngoài hộp giảm tốc trục vít WPA 250 thì Hà Thanh Motor còn đa dạng các sản phẩm, thiết bị khác như: Thắng từ, khớp nối, puly, máy bơm nước, bơm hút chân không, quạt thổi khí, motor điện (mô tơ điện), động cơ rung đầm rung (motor rung đầm rung)…đáp ứng cho không chỉ ngành công nghiệp nặng, mà còn cho cả dân dụng và nông lâm nghiệp.
Hãy gọi tới hotline của Hà Thanh Motor qua số: 0981.196.145 hoặc 0936.735.929 để được báo giá ưu đãi!
| Loại sản phẩm: | Giảm tốc trục vít WPA 250 |
| Công suất định mức: | Size 250 |
| Dải công suất: | Size 40 - 250 |
| Tần số: | 50Hz |
| Vật liệu: | Vỏ gang |
| Kiểu lắp đặt: | Lắp qua puly, khớp nối |
| Nơi sản xuất: | Công nghệ Đức sản xuất lắp ráp tại Trung Quốc |
| Thương hiệu: | ADTECH |
| Thời gian bảo hành: | Đến 24 tháng |
| Trục vào: | 60mm |
| Trục ra: | 90mm |
| Kích thước: | 705 x 552mm |
Trả lời: Vỏ Hộp giảm tốc trục vít WPA 250 được làm từ chất liệu gang.
Trả lời: Hộp giảm tốc trục vít WPA 250 khi mua tại Hà Thanh Motor có chính sách bảo hành lên đến 24 tháng.
Trả lời: Hộp giảm tốc trục vít WPA 250 có thiết kế đơn giản, dễ tháo lắp và bảo dưỡng, bảo trì.
Trả lời: Hộp giảm tốc trục vít WPA 250 có tỉ số truyền từ 1/10 – 1/60.
Trả lời: Có, Hà Thanh Motor có dịch vụ vận chuyển hàng cả trong nước và ngoài nước đối với các nước lân cận.
Hộp giảm tốc trục vít WPA 250 
Giao hàng
toàn quốc

Chất lượng
Châu Âu

Đội ngũ
kỹ thuật cao

Bảo hành, đổi trả
dễ dàng

TrungĐã mua hàng
Giao hàng đúng hẹn, rất ưng ý
Ân NguyễnĐã mua hàng
Shop giao hàng lẹ ghê, máy chạy rất ổn định
Đỗ Hiếu
Giao hàng nhanh chóng quá, ưng ý
Văn Đặng
Tốc độ giao hàng nhanh, máy vận hành bền bỉ
Đặng Chấn Khải
Máy hoạt động rất mượt, ưng ý