Nội dung chính

Giao hàng
toàn quốc

Chất lượng
Châu Âu

Đội ngũ
kỹ thuật cao

Bảo hành, đổi trả
dễ dàng
Từ 18.000.000₫
Giới thiệu sản phẩm
Hộp giảm tốc trục vít WPX 200 là giải pháp sử dụng cho các hoạt động công nghiệp. Máy giúp giảm tốc độ vòng quay, khuếch đại momen xoắn (Mô men xoắn) làm tăng năng suất hoạt động. Hộp giảm tốc với thiết kế chắc chắn, có khả năng chịu lực tốt, phù hợp với các doanh nghiệp công nghiệp nặng.
Hộp giảm tốc trục vít WPX 200 (Hộp số giảm tốc trục vít WPX 200) là sự chọn lựa hợp lý để sử dụng ở các hệ thống máy móc yêu cầu tải trọng lớn, có khả năng hoạt động ổn định liên tục trong khoảng thời gian dài. Hộp giảm tốc (Hộp số giảm tốc) mang thiết kế chắc chắn, có độ bền cao, khả năng vượt trội đáp ứng tốt các nhu cầu của các hệ thống máy lớn.
Hộp giảm tốc trục vít bánh vít (Hộp số giảm tốc trục vít bánh vít) là thiết kế liền một khối, với phần vỏ ngoài được làm từ gang với khả năng chịu lực cao, bảo vệ các thành phần bên trong khỏi các tác hại bên ngoài. Bên ngoài còn được sơn một lớp sơn tĩnh điện giúp chống bụi, giảm ăn mòn từ môi trường bên ngoài.
Hộp giảm tốc trục vít thường được gắn chung với động cơ điện (Motor điện) tạo thành động cơ giảm tốc (Motor giảm tốc) tăng cường năng suất hoạt động.

Bên trong hộp giảm tốc trục vít WPX 200 được cấu tạo đơn giản từ trục vít được chế tạo từ thép không gỉ và bánh vít được làm từ hợp kim đồng.
Thông số kỹ thuật của hộp giảm tốc trục vít WPX 200:
Hộp giảm tốc trục vít WPX 200 được sử dụng rộng rãi trong nhiều loại máy móc và thiết bị công nghiệp khác nhau, bao gồm:


Với nhiều năm hoạt động, Hà Thanh Motor luôn mong muốn mang đến cho khách hàng những sản phẩm chính hãng, chất lượng tốt nhất với giá cả phù hợp. Nếu bạn có nhu cầu tìm hiểu các sản phẩm máy móc công nghiệp hoặc mua hộp giảm tốc trục vít WPX 200, hãy đến với Hà Thanh Motor.
Khi mua hàng tại Hà Thanh Motor bạn sẽ được tư vấn về sản phẩm từ những kỹ thuật viên am hiểu, dày dặn kinh nghiệm, giúp bạn tìm được sản phẩm phù hợp với nhu cầu sử dụng. Khi mua hàng tại Hà Thanh Motor, khách hàng sẽ được giao hàng tận nơi trên toàn quốc, ngoài ra tất cả sản phẩm đều được bảo hành lên đến 24 tháng với nhiều chính sách ưu đãi khác.
Hà Thanh Motor có đa dạng các mặt hàng như: Motor điện (Mô tơ điện), motor rung đầm rung (Mô tơ rung đầm rung), hộp giảm tốc, máy bơm nước, quạt thổi khí, biến tần, các phụ kiện như puly, thắng từ, khớp nối với đầy đủ công suất, mẫu mã phục vụ mọi nhu cầu của khách hàng.
Hãy liên hệ với Hà Thanh Motor qua số 0981.196.145 hoặc 0936.735.929 để được báo giá và biết thêm chi tiết!
| Loại sản phẩm: | Hộp giảm tốc trục vít WPX |
| Công suất định mức: | Size 200 |
| Dải công suất: | Size 40 - 250 |
| Tần số: | 50Hz |
| Vật liệu: | Vỏ gang |
| Kiểu lắp đặt: | Lắp qua puly, khớp nối |
| Nơi sản xuất: | Công nghệ Đức sản xuất lắp ráp tại Trung Quốc |
| Thương hiệu: | ADTECH |
| Thời gian bảo hành: | Đến 24 tháng |
| Trục vào: | 50mm |
| Trục ra: | 70mm |
| Kích thước: | 587mm x 350mm |
Trả lời: Vỏ Hộp giảm tốc trục vít WPX 200 được làm từ chất liệu gang.
Trả lời: Có, Hà Thanh Motor có dịch vụ vận chuyển hàng cả trong nước và ngoài nước đối với các nước lân cận.
Trả lời: Có, đặc biệt tại các đơn vị phân phối như Hà Thanh Motor luôn sẵn hàng và phụ tùng.
Trả lời: Điện áp phụ thuộc motor gắn kèm, không nằm trong hộp giảm tốc.
Trả lời: Hộp giảm tốc trục vít WPX 200 có tỉ số truyền từ 1/10 – 1/60.
Hộp giảm tốc trục vít WPX 200 
Giao hàng
toàn quốc

Chất lượng
Châu Âu

Đội ngũ
kỹ thuật cao

Bảo hành, đổi trả
dễ dàng

Nguyễn Chấn HoàĐã mua hàng
Giao hàng siêu tốc luôn, quá ưng!
Phan Đức Công
Giao hơi lâu, sản phẩm dùng được
Bùi Phúc Tuyên
Hàng đến hơi chậm, nhưng máy chạy ổn
Trần Nguyễn Uy Quyết
Giao hàng nhanh thật sự
Trương Quang Phước
Giao hàng cực nhanh, sản phẩm chất lượng