
Giao hàng
toàn quốc

Chất lượng
Châu Âu

Đội ngũ
kỹ thuật cao

Bảo hành, đổi trả
dễ dàng
Từ 18.000.000₫
Giới thiệu sản phẩm
Hộp giảm tốc trục vít WPA 200 là thiết bị hiện đại với trục vít bằng thép và bánh răng bằng đồng, tất cả đều là vật liệu chất lượng cao, bền bỉ, tăng tuổi thọ sản phẩm tốt. Lắp đặt đa dạng nhiều nơi, di chuyển dễ dàng nhờ vào thiết kế và ngoại hình tiện lợi, nhỏ gọn.
Hộp giảm tốc trục vít WPA 200 là hộp giảm tốc trục vít bánh vít mang lại hiệu quả truyền động tối ưu, hộp giảm tốc (hộp số giảm tốc) được thiết kế đạt chuẩn Châu Âu có các trục vuông góc vào nhau, tiết kiệm diện tích lắp đặt. Hà Thanh Motor sẽ cung cấp cho bạn các thông tin chi tiết về sản phẩm này.

Hộp giảm tốc trục vít WPA 200 được tạo thành bởi các cấu tạo chính sau:
Các thông số kĩ thuật của hộp giảm tốc trục vít WPA 200:
Với sự tiện ích lắp đặt đa dạng kèm theo độ bền cao nên hộp giảm tốc trục vít WPA 200 được ứng dụng đa dạng như sau:


Hộp giảm tốc trục vít WPA 200 được Hà Thanh Motor nhập trực tiếp từ xưởng, có quy trình sản xuất công nghệ hiện đại, tiên tiến, đạt chuẩn Đức, có đầy đủ chứng từ của CQ, CO. Khi mua hàng bạn sẽ hoàn toàn yên tâm, do Hà Thanh Motor có chính sách bảo hành lên tới 24 tháng và hỗ trợ giao hàng đổi trả trên toàn quốc.
Ngoài hộp giảm tốc trục vít WPA 200, Hà Thanh Motor còn đa dạng các sản phẩm thiết bị khác như: Máy bơm hút chân không, quạt thổi khí, motor điện (mô tơ điện), động cơ rung đầm rung (motor rung đầm rung), máy bơm nước, biến tần, thắng từ, khớp nối, puly, motor giảm tốc (mô tơ giảm tốc),…giá cả phù hợp, chính hãng cho nhu cầu dân dụng đến công nghiệp nặng.
Gọi ngay đến hotline của Hà Thanh Motor qua: 0936 735 929 hoặc 0981 196 145 để được đội ngũ nhân viên tại công ty tư vấn và báo giá sản phẩm!
| Loại sản phẩm: | Giảm tốc trục vít WPA 200 |
| Công suất định mức: | Size 200 |
| Dải công suất: | Size 40 - 250 |
| Tần số: | 50Hz |
| Vật liệu: | Vỏ gang |
| Kiểu lắp đặt: | Lắp qua puly, khớp nối |
| Nơi sản xuất: | Công nghệ Đức sản xuất lắp ráp tại Trung Quốc |
| Thương hiệu: | ADTECH |
| Thời gian bảo hành: | Đến 24 tháng |
| Trục vào: | 50mm |
| Trục ra: | 70mm |
| Kích thước: | 587 x 467mm |
Trả lời: Hộp giảm tốc WPA 200 có cấp bảo vệ IP55 bảo vệ bụi và ẩm nước tốt.
Trả lời: Là loại trục vuông góc (trục ra vuông góc với trục vào), truyền động bánh vít – trục vít.
Trả lời: Có, nhưng cần chú ý lượng dầu bôi trơn khi quay đảo chiều thường xuyên.
Trả lời: Không bắt buộc, nhưng nếu làm việc liên tục hoặc trong môi trường nóng nên lắp thêm quạt làm mát.
Trả lời: Không khuyến khích vì tốc độ cần cao và liên tục – nên dùng hộp số chuyên dụng.
Hộp giảm tốc trục vít WPA 200 
Giao hàng
toàn quốc

Chất lượng
Châu Âu

Đội ngũ
kỹ thuật cao

Bảo hành, đổi trả
dễ dàng

Nguyễn Lê Uy KhôiĐã mua hàng
Tư vấn nhiệt tình, bảo hành đúng như cam kết, yên tâm hẳn
Khôi
Giao hàng lẹ, hộp số vận hành mượt
Phạm Hoàng Đạt
Hàng giao đúng hẹn, máy chạy ổn định
Nguyễn Hoàng Sơn
Giao hàng chậm, nhưng sản phẩm hoạt động ổn định
Lê An Đoan
Giao hàng hơi lâu, sản phẩm dùng tạm ổn