Nội dung chính

Giao hàng
toàn quốc

Chất lượng
Châu Âu

Đội ngũ
kỹ thuật cao

Bảo hành, đổi trả
dễ dàng
Từ 8.800.000₫
Giới thiệu sản phẩm
Hộp giảm tốc trục vít WPO 155 được thiết kế chuyên biệt để đáp ứng nhu cầu truyền động trong các hệ thống công nghiệp yêu cầu độ bền cao và hiệu suất ổn định. Sở hữu kết cấu bền chắc và khả năng chịu lực lớn, thiết bị này phù hợp với môi trường sản xuất quy mô lớn và hoạt động liên tục, nơi đòi hỏi nghiêm ngặt về kỹ thuật.
Hộp giảm tốc trục vít WPO 155 với thiết kế trục vào và trục ra bố trí vuông góc, hộp giảm tốc trục vít bánh vít mang lại giải pháp truyền động lý tưởng cho nhiều hệ thống máy móc. Không chỉ giúp tăng độ ổn định khi vận hành, thiết bị còn góp phần tối ưu hóa hiệu quả hoạt động. Bài viết dưới đây sẽ giới thiệu những điểm nổi bật giúp hộp giảm tốc (hộp số giảm tốc) trở thành lựa chọn phổ biến trong các ngành công nghiệp hiện nay.
Hộp giảm tốc trục vít WPO 155 được chế tạo từ chất liệu gang nguyên khối, có độ cứng cao, giúp thiết bị hoạt động bền bỉ trong điều kiện khắc nghiệt. Với cấu trúc trục vào và trục ra vuông góc, việc lắp đặt trở nên dễ dàng ngay cả trong diện tích chật hẹp. Lớp sơn phủ bên ngoài chống rỉ và ăn mòn hiệu quả, kéo dài thời gian sử dụng của sản phẩm.
Các bộ phận cơ khí bên trong được chế tạo từ vật liệu chống mài mòn, đảm bảo khả năng vận hành liên tục trong thời gian dài. Thiết bị cũng dễ dàng kết hợp với các loại động cơ điện (motor điện) thông qua khớp nối, puly, tạo thành bộ truyền động hoàn chỉnh của động cơ giảm tốc (motor giảm tốc), giúp nâng cao hiệu quả sử dụng.

Hộp giảm tốc trục vít WPO 155 là hệ thống truyền động gồm trục vít làm từ thép đã qua xử lý cứng và bánh vít bằng hợp kim đồng, giúp giảm ma sát và mài mòn. Tất cả được đặt trong khoang kín có chứa dầu bôi trơn, vừa đảm bảo vận hành êm ái vừa kéo dài tuổi thọ thiết bị, vừa đảm bảo quá trình truyền momen xoắn (mô men xoắn) diễn ra êm ái.
Thông số kỹ thuật của hộp giảm tốc trục vít WPO 155:
Hộp giảm tốc trục vít WPO 155 có thể ứng dụng đa dạng trong nhiều lĩnh vực như:


Sản phẩm hộp giảm tốc trục vít WPO 155 tại Hà Thanh Motor được tuyển chọn kỹ lưỡng về chất lượng và đạt các tiêu chuẩn Châu Âu. Khách hàng được hưởng chính sách bảo hành 24 tháng, hỗ trợ giao hàng toàn quốc và đổi trả linh hoạt.
Ngoài ra, Hà Thanh Motor còn cung cấp nhiều sản phẩm khác như: Khớp nối, puly, thắng từ, động cơ điện (mô tơ điện), động cơ rung đầm rung (motor rung đầm rung), máy bơm nước, bơm hút chân không, quạt thổi khí, biến tần… phục vụ không chỉ trong công nghiệp nặng mà còn trong dân dụng, nông nghiệp.
Gọi tới ngay hotline của Hà Thanh Motor: 0981.196.145 hoặc 0936.735.929 để được tư vấn và nhận báo giá rẻ, cùng nhiều ưu đãi hấp dẫn khác.
| Loại sản phẩm: | Giảm tốc trục vít WPO 155 |
| Công suất định mức: | Size 155 |
| Dải công suất: | Size 40 - 250 |
| Tần số: | 50Hz |
| Vật liệu: | Vỏ gang |
| Kiểu lắp đặt: | Lắp qua puly, khớp nối |
| Nơi sản xuất: | Công nghệ Đức sản xuất lắp ráp tại Trung Quốc |
| Thương hiệu: | ADTECH |
| Thời gian bảo hành: | Đến 24 tháng |
| Trục vào: | 40mm |
| Trục ra: | 60mm |
| Kích thước: | 504 x 59mm |
Trả lời: Hộp giảm tốc WPO 155 có cấp bảo vệ IP55 bảo vệ bụi và ẩm nước tốt.
Trả lời: Hộp giảm tốc trục vít WPO 155 khi mua tại Hà Thanh Motor có chính sách bảo hành lên đến 24 tháng.
Trả lời: Có, nhưng cần tính toán kỹ để đảm bảo an toàn và chọn tỷ số truyền cao.
Trả lời: Hộp giảm tốc trục vít WPO 155 có tỉ số truyền từ 1/10 – 1/60.
Trả lời: Được, hộp giảm tốc WPO 155 kết nối với motor thông qua puly hoặc khớp nối.
Hộp giảm tốc trục vít WPO 155 
Giao hàng
toàn quốc

Chất lượng
Châu Âu

Đội ngũ
kỹ thuật cao

Bảo hành, đổi trả
dễ dàng

Nguyễn TàiĐã mua hàng
Đã mua nhiều lần, chất lượng sản phẩm và dịch vụ đều tốt
Lam
Giao hàng đúng hẹn, tuyệt vời!
Nguyễn Khang Ân
Nhận hàng nhanh hơn mong đợi nhiều
Đỗ Trương Tài Hà
Nhận hàng tốc độ, bất ngờ luôn!
Đình Thành Phương
Hàng về nhanh như chớp!