Nội dung chính

Giao hàng
toàn quốc

Chất lượng
Châu Âu

Đội ngũ
kỹ thuật cao

Bảo hành, đổi trả
dễ dàng
Từ 8.600.000₫
Giới thiệu sản phẩm
Hộp giảm tốc trục vít WPA 155 có thiết kế tiên tiến, nổi bật, có các ưu điểm vượt trội nên do đó được ứng dụng rộng rãi trong công nghiệp. Hà Thanh Motor sẽ cung cấp về thông số, lợi ích, ứng dụng của Hộp giảm tốc trục vít WPA 155.
Hộp giảm tốc trục vít WPA 155 là hộp số trục vít bánh vít, thuộc dòng hộp giảm tốc (hộp số giảm tốc), có thiết kế đạt chuẩn Châu Âu, đáp ứng yêu cầu về tải trọng lớn hay cả về momen xoắn (mô-men xoắn) lớn, tiết kiệm nhiên liệu điện năng, hoạt động êm ái, bền bỉ trong nhiều giờ.
Thông thường hộp giảm tốc trục vít bánh vít được kết hợp với động cơ điện (motor điện) tạo ra động cơ giảm tốc (motor giảm tốc), hộp giảm tốc trục vít WPA 155 thường có các bộ phận chính như:

Hộp giảm tốc trục vít WPA 155 được cấu tạo bởi các bộ phận sau:
Thông số kỹ thuật hộp giảm tốc trục vít WPA 155:
Hộp giảm tốc trục vít WPA 155 được sử dụng phổ biến trong công nghiệp như sau:


Hộp giảm tốc trục vít WPA 155 được Hà Thanh Motor tuyển chọn nhà sản xuất kỹ càng, với đầy đủ giấy tờ chứng nhận CQ, CO, công nghệ sản xuất tiên tiến, vật liệu tốt hiện đạt đạt chuẩn Đức, nên giá thành tại Hà Thanh Motor không chỉ ưu đãi về giá, mà còn có chất lượng chính hãng cho bạn yên tâm mua hàng.
Khi mua hàng tại Hà Thanh Motor, không chỉ có hộp giảm tốc trục vít WPA 155 mà tất cả các sản phẩm, thiết bị, linh kiện đều có chính sách bảo hành lâu dài tới 24 tháng, giao hàng trên toàn quốc nhanh chóng.
Các sản phẩm khác tại Hà Thanh Motor như: Puly, thắng từ, biến tần, khớp nối, hộp giảm tốc, motor giảm tốc (mô tơ giảm tốc), động cơ rung đầm rung (motor rung đầm rung), máy bơm nước, quạt thổi khí, bơm hút chân không,…đáp ứng nhu cầu từ nhà máy nhỏ đến công nghiệp lớn, các hộ gia đình, nông lâm nghiệp.
Để mua hàng chất lượng chính hãng giá ưu đãi hãy liên hệ tới Hà Thanh Motor qua hotline: 0981.196.145 hoặc 0936.735.929!
| Loại sản phẩm: | Giảm tốc trục vít WPA 155 |
| Công suất định mức: | Size 155 |
| Dải công suất: | Size 40 - 250 |
| Tần số: | 50Hz |
| Vật liệu: | Vỏ gang |
| Kiểu lắp đặt: | Lắp qua puly, khớp nối |
| Nơi sản xuất: | Công nghệ Đức sản xuất lắp ráp tại Trung Quốc |
| Thương hiệu: | ADTECH |
| Thời gian bảo hành: | Đến 24 tháng |
| Trục vào: | 40mm |
| Trục ra: | 60mm |
| Kích thước: | 504 x 382mm |
Trả lời: Có, giúp kết nối dễ dàng với puly hoặc khớp nối.
Trả lời: Có thể, nếu đúng thông số kỹ thuật và có bộ chuyển trung gian hoặc giá đỡ phù hợp.
Trả lời: Có, vì kích thước chuẩn phổ biến, dễ thay thế hộp cũ cùng loại.
Trả lời: Có, các chi tiết như bạc đạn, bánh răng, trục,... đều thay thế được.
Trả lời: Phù hợp cho băng tải, máy trộn, máy ép, quạt công nghiệp, bồn khuấy, truyền động cơ bản.
Hộp giảm tốc trục vít WPA 155 
Giao hàng
toàn quốc

Chất lượng
Châu Âu

Đội ngũ
kỹ thuật cao

Bảo hành, đổi trả
dễ dàng

Lê Thái NghĩaĐã mua hàng
Hàng tới tay rất đúng hẹn
KhánhĐã mua hàng
Hộp số chạy êm, đúng như quảng cáo
Lê Bảo TrungĐã mua hàng
Hàng giao lẹ, máy rất ổn định
Hồ Hoàng TríĐã mua hàng
Giao hàng lẹ, hộp số chạy khá êm
Lê HuệĐã mua hàng
Giao hàng thần tốc, cực kỳ nhanh