Nội dung chính

Giao hàng
toàn quốc

Chất lượng
Châu Âu

Đội ngũ
kỹ thuật cao

Bảo hành, đổi trả
dễ dàng
Từ 10.100.000₫
Giới thiệu sản phẩm
Hộp giảm tốc trục vít WPX 175 (Hộp số giảm tốc trục vít WPX 175) là giải pháp lý tưởng cho các hoạt động công nghiệp với hệ thống máy công suất lớn. Thiết bị giúp giảm tốc độ vòng quay, cùng với đó là khuếch đại momen xoắn làm tăng hiệu quả hoạt động. Sản phẩm với thiết kế chắc chắn, khả năng chịu tải cao, là sản phẩm lý tưởng cho các doanh nghiệp công nghiệp nặng.
Hộp giảm tốc trục vít WPX 175 là lựa chọn lý tưởng dành cho các hệ thống máy móc yêu cầu tải trọng hoạt động lớn, có thể hoạt động ổn định liên tục trong thời gian dài. Với thiết kế chắc chắn, có độ bền cao, khả năng vượt trội đáp ứng tốt các nhu cầu của các hệ thống máy lớn.
Hộp giảm tốc trục vít bánh vít (Hộp số giảm tốc trục vít bánh vít) với thiết kế liền một khối, với phần vỏ được làm từ gang có khả năng chịu lực cao, bảo vệ các chi tiết bên trong khỏi các ảnh hưởng bên ngoài. Bên ngoài còn được sơn một lớp sơn tĩnh điện giúp chống bụi, giảm ăn mòn từ các nguyên nhân bên ngoài.
Hộp giảm tốc thường được gắn chung với động cơ điện (Motor điện) tạo thành động cơ giảm tốc (Motor giảm tốc) tăng cường năng lượng hoạt động.

Bên trong hộp giảm tốc trục vít bánh vít WPX 175 được cấu tạo đơn giản từ trục vít được chế tạo từ thép chống gỉ và bánh vít được làm từ đồng hợp kim.
Thông số kỹ thuật của hộp giảm tốc trục vít WPX 175
Hộp giảm tốc trục vít WPX 175 được sử dụng rộng rãi trong nhiều loại máy móc và thiết bị công nghiệp khác nhau, bao gồm:


Với nhiều năm hoạt động, Hà Thanh Motor luôn mong muốn mang đến cho khách hàng những sản phẩm chính hãng, chất lượng ổn định với giá cả phù hợp. Nếu bạn có nhu cầu tìm hiểu các sản phẩm máy móc công nghiệp hoặc mua hộp giảm tốc trục vít WPX 175, hãy đến với Hà Thanh Motor.
Khi mua hàng tại Hà Thanh Motor bạn sẽ được tư vấn về sản phẩm từ những kỹ thuật viên dày dặn kinh nghiệm, giúp bạn tìm được sản phẩm phù hợp với nhu cầu sử dụng. Khi mua hàng tại Hà Thanh Motor, khách hàng sẽ được giao hàng tận nơi trên toàn quốc, ngoài ra tất cả sản phẩm đều được bảo hành lên đến 24 tháng với nhiều chính sách ưu đãi khác.
Hà Thanh Motor có đa dạng các mặt hàng để cung cấp cho mọi nhu cầu sử dụng của khách hàng như: Motor điện (Mô tơ điện), motor rung đầm rung (Mô tơ rung đầm rung), hộp giảm tốc (Hộp số giảm tốc), máy bơm nước, quạt thổi khí, biến tần, các phụ kiện như puly, thắng từ, khớp nối với đầy đủ công suất, mẫu mã.
Hãy liên hệ với Hà Thanh Motor qua số 0981.196.145 hoặc 0936.735.929 để được báo giá và biết thêm chi tiết!
| Loại sản phẩm: | Hộp giảm tốc trục vít WPX |
| Công suất định mức: | Size 175 |
| Dải công suất: | Size 40 - 250 |
| Tần số: | 50Hz |
| Vật liệu: | Vỏ gang |
| Kiểu lắp đặt: | Lắp qua puly, khớp nối |
| Nơi sản xuất: | Công nghệ Đức sản xuất lắp ráp tại Trung Quốc |
| Thương hiệu: | ADTECH |
| Thời gian bảo hành: | Đến 24 tháng |
| Trục vào: | 45mm |
| Trục ra: | 65mm |
| Kích thước: | 545mm x 325mm |
Trả lời: Vỏ Hộp giảm tốc trục vít WPX 175 được làm từ chất liệu gang.
Trả lời: Không, hộp giảm tốc WPX chỉ dùng để giảm tốc độ, không thiết kế cho tăng tốc.
Trả lời: Có nếu đảm bảo dầu bôi trơn đầy đủ, đúng tải.
Trả lời: Hộp giảm tốc trục vít WPX 175 có thiết kế đơn giản, dễ tháo lắp và bảo dưỡng, bảo trì.
Trả lời: Không nên. Nên dùng loại hộp số có vỏ nhôm hoặc thép không gỉ trong môi trường hóa chất ăn mòn.
Hộp giảm tốc trục vít WPX 175 
Giao hàng
toàn quốc

Chất lượng
Châu Âu

Đội ngũ
kỹ thuật cao

Bảo hành, đổi trả
dễ dàng

Như ĐặngĐã mua hàng
Hàng giao lẹ, máy chạy êm lắm
Lê Tùng BảoĐã mua hàng
Giao hàng đúng hẹn, đáng khen
Lâm TrầnĐã mua hàng
Shop giao hàng nhanh, sản phẩm chất lượng, sẽ ủng hộ
ThanhĐã mua hàng
Tư vấn nhiệt tình, bảo hành đúng như cam kết, ổn áp!
Trần HoàĐã mua hàng
Máy chạy ổn định, nhân viên thân thiện, đáng đồng tiền bát gạo!