Nội dung chính

Giao hàng
toàn quốc

Chất lượng
Châu Âu

Đội ngũ
kỹ thuật cao

Bảo hành, đổi trả
dễ dàng
Từ 6.500.000₫
Giới thiệu sản phẩm
Hộp giảm tốc trục vít WPDA 135 là thiết bị chuyên dùng giảm tốc độ quay và tăng momen xoắn, thuyết bị truyền động chất lượng cao cho các công nghiệp cơ khí. Có trục và ra thiết kế vuông góc, có thể thay đổi hướng truyền lực. Vỏ và thân thiết bị làm bằng gang nguyên khối, chống ăn mòn, chịu tải tốt giúp hộp giảm tốc trục vít WPDA 135 hoạt động êm ái, bền bỉ kể cả trong môi trường khắc nghiệt.
Hộp giảm tốc trục vít WPDA 135 là hộp giảm tốc (hộp số giảm tốc) với công nghệ sản xuất đạt chuẩn Đức, các vật liệu tạo nên thiết bị đều được chọn kĩ càng, để đảm bảo sản phẩm đạt hiệu suất và năng lượng vận hành tối đa, không chỉ có tính ứng dụng cao, bền bỉ, mà hộp giảm tốc trục vít bánh vít này còn có trục bố trí vuông góc, tối ưu không gian lắp đặt tốt. Đây là sản phẩm được ưu chuộng phổ biến rông rãi trong công nghiệp.
Hộp giảm tốc trục vít WPDA 135 có cấu trúc vững chắc từ bộ phận bên ngoài tới các linh kiện bên trong máy. Trong đó, vỏ của hộp giảm tốc được đúc từ gang dày dặn, hạn chế va đập và có lớp sơn tĩnh điện giúp tản nhiệt tốt, cũng như đảm bảo an toàn cho thiết bị và người dùng, chống bị oxy hóa tốt.
Các trục vuông góc với nhau 90 độ, không chiếm diện tích lắp đặt sản phẩm và dễ dàng thay đổi hướng truyền động. Hộp giảm tốc này khi được kết hợp với động cơ điện (motor điện) tạo ra động cơ giảm tốc (motor giảm tốc) tối ưu hóa hiệu quả truyền momen xoắn (mô-men xoắn) và giảm tốc độ đầu quay với công suất hoạt động lớn, êm ái.

Thông số kỹ thuật của hộp giảm tốc trục vít WPDA 135
Hộp giảm tốc trục vít WPDA 135 với ứng dụng đa dạng như sau:


Hộp giảm tốc trục vít WPDA 135 được Hà Thanh Motor nhập trực tiếp từ nhà sản xuất, nên có giá cả phải chăng hấp dẫn, đi kèm theo đó là chất lượng chính hãng 100%. Vật liệu và các phụ kiện bên trong máy đều có chất lượng bền bỉ, chắc chắn, tăng cao tuổi thọ cho hộp số giảm tốc.
Khi mua hàng tại Hà Thanh Motor bạn sẽ hoàn toàn yên tâm vì chúng tôi có chính sách bảo hành lên tới 24 tháng và hỗ trợ giao nhanh toàn quốc cho khách hàng.
Hà Thanh Motor còn có các thiết bị khác như: Motor điện (mô tơ điện), motor giảm tốc (mô tơ giảm tốc), thắng từ, máy bơm nước, động cơ rung đầm rung (motor rung đầm rung), máy bơm hút chân không, quạt thổi khí, puly, khớp nối, biến tần,… đa dạng đáp ứng các nhu cầu cho nông lâm nghiệp, dân dụng, công nghiệp.
Gọi ngay tới hotline của Hà Thanh Motor qua: 0981.196.145 hoặc 0936.735.929 để được đội ngũ nhân viên tư vấn tận tình và báo giá cho khách hàng!
| Loại sản phẩm: | Hộp giảm tốc trục ví WPDA |
| Công suất định mức: | Size 135 |
| Dải công suất: | Size 40 - 250 |
| Tần số: | 50Hz |
| Vật liệu: | Vỏ gang |
| Kiểu lắp đặt: | Lắp trực tiếp với động cơ điện 3 pha |
| Nơi sản xuất: | Công nghệ Đức sản xuất lắp ráp tại Trung Quốc |
| Thương hiệu: | ADTECH |
| Thời gian bảo hành: | Đến 24 tháng |
| Trục vào: | 28mm |
| Trục ra: | 55mm |
| Kích thước: | 350mm x 250mm |
Trả lời: Vỏ Hộp giảm tốc trục vít WPDA 135 được làm từ chất liệu gang.
Trả lời: Không, hoạt động êm ái, do trục vít và bánh vít ăn khớp chính xác.
Trả lời: Hộp giảm tốc trục vít WPDA 135 khi mua tại Hà Thanh Motor có chính sách bảo hành lên đến 24 tháng.
Trả lời: Có, đặc biệt tại các đơn vị phân phối như Hà Thanh Motor luôn sẵn hàng và phụ tùng.
Trả lời: Hộp giảm tốc WPDA 135 có cấp bảo vệ IP55 bảo vệ bụi và ẩm nước tốt.
Hộp giảm tốc trục vít WPDA 135 
Giao hàng
toàn quốc

Chất lượng
Châu Âu

Đội ngũ
kỹ thuật cao

Bảo hành, đổi trả
dễ dàng

Trọng HoàngĐã mua hàng
Tốc độ giao hàng thật ấn tượng
Trần An HiếuĐã mua hàng
Giao hàng nhanh chóng, hộp giảm tốc chạy rất êm
NhiĐã mua hàng
Hàng chất lượng, chạy ổn định, bảo hành đúng như nói
Trần HuệĐã mua hàng
Nhân viên thân thiện, hộp giảm tốc vận hành ổn định
Mạnh
Giao hàng nhanh ghê, rất hài lòng